สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์

scirmutp-comscience-bannerติดต่อ 028363000 ต่อ 4625, 4626 หรือ 028363014 เบอร์ภายใน 4625, 4626

Sirichaiนายศิริชัย สาระมนัส
Mr.Sirichai Saramanus
ตำแหน่ง : หัวหน้าสาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์
E-mail : sirichai.s@rmutp.ac.th
ubolwalนางอุบลวัลย์ อินทรปัญญา
Mrs.Ubolwan Intrapunya
E-mail : ubolwans@hotmail.com
vipaดร.วิภา จักรชัยกุล
Dr.Vipa Jakchaikul
E-mail : vipa.j@rmutp.ac.th
suthadaนางสุธาดา ศรีเกตุ
Mrs.Suthada Srigate
E-mail : toys_2009@yahoo.com
niphapornนางนิภาพร ปัญญา
Mrs.Nipaporn Panya
E-mail : nipaporn.p@rmutp.ac.th
weewawanดร.วีรวรรณ จันทนะทรัพย์
Dr.Veerawan Janthanasub
E-mail : ratree.j@rmutp.ac.th
surachetนายสุรเชษฐ์ เรืองประโคน
Mr.Surachet Rouangprakhon
E-mail : surachet_r@hotmail.com
narisaraดร.นริศรา นาคเมธี
Dr.Narisara Nakmaetee
E-mail : narisara.n@rmutp.ac.th
papatsonนางภภัสสร สิงหธรรม
Mrs.Papatsorn Singhatham
E-mail : wanida.si@rmutp.ac.th
natiyaนางสาวณัฐติญา ไข่ติยากุล
Ms.Nattiya Khaitiyakul
E-mail : nattiyaa@gmail.com
thanawutนายธนาวุฒิ นิลมณี
Mr.Thanavoot Nilmanee
ตำแหน่ง : ผู้อำนวยการ สวส
E-mail : thanavoot.n@rmutp.ac.th
methiyaninดร.เมธิญาณินฆ์ คำขาว
Dr.Maytiyanin Komkhao
E-mail : maytiyanin.k@rmutp.ac.th
tidawanนางสาวธิดาวรร คล้ายศรี
Ms.Thidawan Klaysri
E-mail : thidawan.k@rmutp.ac.th
weerawatนายวีรวัฒน์ เชี่ยวปัญญานันท์ (ลาศึกษาต่อระดับปริญญาเอก)
Mr.Werawat Chewpanyanun
E-mail : bbhaha1261@hotmail.com