![▶️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc7/1.5/16/25b6.png)
![▶️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc7/1.5/16/25b6.png)
#DEK_RMUTP อย่าลืม !!!
กิจกรรมการเรียนรู้ความเป็นตัวตน ผ่านภาพยนตร์สั้น ภายใต้ชื่อกิจกรรม “This is me This is RMUTP” โครงการพัฒนาการเสริมสร้างอัตลักษณ์และพัฒนาทักษะชีวิตนักศึกษา มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
กำหนดการจัดกิจกรรม
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb5/1.5/16/1f5d3.png)
กิจกรรมเป็นรูปแบบ : ออนไลน์ โดยนักศึกษาสามารถเข้าร่วมกิจกรรมได้จากการ Scan QR CODE หรือผ่านเว็บไซต์กองพัฒนานักศึกษาลิ้งค์ http://std.rmutp.ac.th/sais/identity_64/login.php
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t5/1.5/16/1f4cc.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t5/1.5/16/1f4cc.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta6/1.5/16/1f4de.png)